



## SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA (TBS)

### AHADI YA UHUISHAJI LESENI NA MALIPO YA ADA YA MWAKA

Ahadi hii imetolewa leo tarehe.....mwezi wa.....20.....

#### KATI YA

.....  
Jina la Mteja, Anuani, Namba ya/za simu, eneo (ambaye atafahamika kama Mteja)

#### NA

Shirika la Viwango Tanzania (TBS), Shirika la Uma lililoanzishwa Kwa Sheria ya Viwango Na.2 ya 2009, ambalo lipo katika makutano ya barabara ya Morogoro/Sam Nujoma (Ubungo) S.L.P 9524 Dar es Salaam (ambalo litafahamika kama TBS)

**KWAMBA**, TBS na Mteja wanakubaliana TBS kutoa huduma ya utoaji cheti cha ubora baada ya Mteja kupewa ankara ya malipo ya ada ya mwaka ya leseni.

**HIVYO BASI**, Wahusika wanakubaliana kama ifuatavyo:

**MASHARTI:**

Ahadi hii ni ruhusa ya maandishi ya Mteja kwa TBS kutoa ankara ya malipo ya ada ya mwaka kwa Leseni Na. ....kwa bidhaa .....  
.....(Jina la bidhaa) kwa mwaka ..... 20..... hadi ..... 20.....

Fomu iliyojazwa itarudishwa TBS ndani ya miezi miwili (2) kabla ya Leseni husika kufikia mwisho wa matumizi na kushindwa kufanya hivyo, TBS itachukulia kwamba Mteja amekubali kuhuisha Leseni na kutoa ankara ya kudai malipo ya ada ya mwaka itakayolipwa kwa mujibu wa masharti ya makubaliano haya.

Mteja atakayeshindwa kulipa ada ya kuhuisha Leseni baada ya Ankara ya kudai malipo kutolewa na TBS atachukuliwa hatua kwa mujibu wa sheria.

Imeshuhudiwa na Pande zote mbili za Makubaliano haya leo tarehe.....mwezi wa..... 201.....

**Kwa niaba ya Shirika la Viwango Tanzania (TBS):**

.....  
Sahihi ya Afisa Muhusika

.....  
Jina na Cheo

**Mteja:**

.....  
Sahihi ya Mteja/Mtu Muhusika

.....  
Jina na Cheo