

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA (TBS)



TARATIBU ZA KUFUATA UTAKAPO KIFAA CHAKO KUFANYIWA UGEZI KATIKA SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA (TBS)

1.0 ANDIKA BARUA KWA MKURUGENZI MKUU UKIOMBA HUDUMA YA UGEZI NA MAELEZO YA KIFAA KINACHOTAKIWA KUFANYIWA UGEZI KUPITIA ANUANI IFUATAYO HAPO CHINI

ANUANI: MKURUGENZI MKUU,
SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA (TBS),
S L P 9524, DAR ES SALAAM
TANZANIA
Baruapepe: info@tbs.go.tz

2.0 WASILISHA BARUA YAKO TBS KWA MKONO, AU TUMA KWA NJIA YA POSTA AU KWA NJIA YA MTANDAO

3.0 MTEJA ATAJULISHWA GHARAMA ILI AWEZE KULIPIA PAMOJA NA MAHALI AMBAPO UGEZI UTAFAANYIKIA, KAMA NI TBS AU MAHALI KIFAA KILIPO

4.0 MTEJA ATALIPIA GHARAMA ZA UGEZI KWA ASILIMIA MIA MOJA (100%) NA ATAPEWA STAKABADHI MBILI ZA MALIPO HALISI NA NAKALA

5.0 MTEJA ATAWASILISHA NAKALA YA STAKABADHI YA MALIPO KATIKA MAABARA YA UGEZI

6.0 KAMA UGEZI UTAFAANYIKIA KATIKA MAABARA YA TBS, KIFAA KITAPOKELEWA NA MKUU WA MAABARA YA UGEZI; KAMA UGEZI UTAFAANYIKIA MAHALI KIFAA KILIPO MTEJA ATAJULISHWA NA MKUU WA MAABARA YA UGEZI TAREHE AMBAYO WAGEZI WA TBS WATAFIKA MAHALA HAPO KUFANYA KAZI

7.0 UGEZI UTAFAANYIKA NA KUKAMILIKA KATIKA MUDA ALIOJULISHWA MTEJA

8.0 MTEJA ATACHUKUA CHETI CHA UGEZI BAADA YA KUONYESHA NAKALA HALISI YA STAKABADHI KATIKA MAABARA YA UGEZI