
SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA (TBS)

TARATIBU ZA KUFUATA ULETAPO SAMPULI KWA AJILI YA UPIMAJI
KATIKA SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA (TBS)

1.0ANDIKA BARUA KWA MKURUGENZI MKUU UKIOMBA KUPIMIWA SAMPULI
YAKO NA VIPIMO UNAVYOTAKA VIPIMWE

ANUANI: MKURUGENZI MKUU,
SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA (TBS),
S L P 9524, DAR ES SALAAM
TANZANIA
Baruapepe: info@tbs.go.tz

2.0WASILISHA BARUA YAKO TBS KWA MKONO, AU TUMA KWA NJIA YA POSTA
AU KWA NJIA YA MTANDAO

3.0MTEJA ATAJULISHWA GHARAMA ILI AWEZE KULIPIA, KIASI CHA SAMPULI
INAYOTAKIWA KUWEZESHA UPIMAJI NA TAREHE AMBAYO MAJIBU
YATAKUWA TAYARI KUCHUKULIWA

4.0MTEJA ATALIPIA GHARAMA ZA UPIMAJI KWA ASILIMIA MIA MOJA (100%) NA
ATAPEWA STAKABADHI MBILI ZA MALIPO HALISI NA NAKALA YA
STAKABADHI

5.0MTEJA ATAWASILISHA NAKALA YA STAKABADHI YA MALIPO KATIKA OFISI YA
KUPOKELEA SAMPULI

6.0 SAMPULI ITAPOKELEWA KATIKA CHUMBA CHA KUPOKELEA SAMPULI

7.0 SAMPULI ITAPELEKWA MAABARA NA WATUMISHI WA TBS

8.0 UPIMAJI UTAANZA NA KUKAMILIKA KATIKA MUDA ALIOJULISHWA MTEJA

9.0 MTEJA ATACHUKUA RIPOTI YA VIPIMO BAADA YA KUONYESHA NAKALA
HALISI YA STAKABADHI KATIKA OFISI HUSIKA


