



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA
SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA



ISO 9001:2015 Certified

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali

MAFUNZO YA NGAZI YA UELEWA KWA KIWANGO CHA
ISO/IEC 17025:2017

Dar es Salaam, 23 Septemba, 2024

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) limeandaa mafunzo ya ngazi ya uelewa (awareness) kwa kiwango cha **ISO/IEC 17025 (General requirements for the competence of testing and calibration laboratories ISO/IEC 17025:2017)**. Mafunzo haya yatafanyika tarehe **09 hadi 10 Oktoba, 2024** katika **Jiji la Mwanza**, kuanzia saa **3.00 asubuhi**.

Walengwa wa mafunzo haya ni wataalamu wa maabara za upimaji na uchukuaji wa sampuli. Mafunzo haya yamelenga kutoa elimu ya uelewa kwa washiriki ambapo baada ya mafunzo wataweza kuainisha matakwa na faida za kutekeleza kiwango cha **ISO/IEC 17025: 2017** katika maabara zao.

Washiriki wa mafunzo wapaswa kujiandikisha kupitia barua pepe: researchandtraining@tbs.go.tz: jina kamili, anwani, namba ya simu, mkoa, wilaya na taasisi (namba ya utambulisho ya mlipa kodi, anwani) iwapo kama ipo kabla ya tarehe **05 Oktoba 2024**.

Gharama za kushiriki mafunzo ni **shilingi laki mbili tu (TZS 200,000/-)** kwa siku zote mbili kwa kila mshiriki. Kila mshiriki atahitajika kujigharamia usafiri na malazi. Baada ya mafunzo mshiriki atapewa cheti cha ushiriki. Shirika litagharamia chakula, ukumbi na viburudisho kwa washiriki kwa siku zote za mafunzo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kwa namba **+255 733700447 Jumatatu mpaka Ijumaa (saa 2:00 Asubuhi - 10:00 Jioni)**.

Imetolewa na:

Gladness H. Kaseka
MENEJA UHUSIANO NA MASOKO

TBS MAKAO MAKUU

Shirika la Viwango Tanzania
Barabara ya Sam Nujoma /
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam
S. L. P. 9524
DAR ES SALAAM, TANZANIA
Simu Na: +255 22 245 0298/
+255 22 245 0206
Nukushi: +255 22 2450959
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827
Barua pepe: info@tbs.go.tz
Tovuti: <http://www.tbs.go.tz>
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya
wateja: malalamiko@tbs.go.tz
Twitter: TBS_Tanzania
Instagram: tbs_Viwango

**TBS KANDA YA
KATI**

Jengo la Kambarage
S. L. P. 2956
DODOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 26 2520310

**TBS KANDA YA
ZIWA**

Jengo la NSSF,
Ghorofa ya 3
S. L. P. 1814
MWANZA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2505044

**TBS KANDA YA
KASKAZINI**

Jengo la NSSF (Mafao
House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 2399
ARUSHA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 27 2520143

**TBS KANDA YA
NYANDA ZA JUU
KUSINI**

Jengo la NHIF,
Ghorofa ya 7
S. L. P. 1674
MBEYA, TANZANIA
Simu Na:
+255 25 2502848

**TBS KANDA YA
KUSINI**

Jengo la MTUWASA
S. L. P. 1396
MTWARA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 23 2334477

**TBS KANDA YA
MAGHARIBI**

Jengo la NSSF (Mafao
House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 1276
KIGOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2804023

Barua zote ziandikwe kwa **MKURUGENZI MKUU**