



SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) linawatangazia wasailiwa walioitwa kwenye usaili wa tarehe 25/08/2021 siku ya Jumatano kuwa, wafuatao hapa chini wameondolewa kwenye orodha ya wasailiwa wa usaili huo. Sababu ya kuondolewa kwao ni kutokidhi vigezo vilivyowekwa kwenye tangazo la *internship* la tarehe 11/07/2021 na kuchapishwa kwao katika tangazo hilo la usaili ilitokana na makosa ya kibinadamu.

Na.	JINA	KITENGO	CHUO ALICHOSOMA
1	Joel Nelly	Ukaguzi	Dar es Salaam Institute of Technology
2	Joram Elia Letara	Maabara ya Mitambo	Dar es Salaam Institute of Technology
3	Shumbuo Ally Iddi	Maabara ya Chakula	Chuo Kikuu cha Kiislam cha Morogoro

Shirika la Viwango Tanzania linasikitika kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.

Sambamba na hili, tunatoa taarifa kwa wasailiwa wote kuwa, msailiwa yeyote aliyewahi kufanya *Internship* Shirika la Viwango Tanzania **hataruhusiwa kufanya usaili huo.**

Limetolewa na

Mkurugenzi Mkuu,
Shirika la Viwango Tanzania,
S.L.P 9524,
DAR ES SALAAM