



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA
SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA



ISO 9001:2015 Certified

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU MATAPELI WANA OCHUKUA BIDHAA ZA WAFANYABIASHARA

Dar es Salaam, 15 Disemba 2021

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) linawataarifu wafanyabiashara kuwa hivi karibuni kumekuwa na kundi la watu ambao ni matapeli wanaojitambulisha kuwa ni wafanyakazi/wakaguzi wa TBS na kukagua maduka yanayouza bidhaa za chakula na vipodozi. Matapeli hao hukamata, huchukua bidhaa na kuwaagiza wafanyabiashara kufuata bidhaa hizo TBS kwa maelezo na hatua zingine za kisheria.

TBS inawakumbusha wafanyabiashara kuwa ni haki yao ya msingi kuhakiki uhalali wa zoezi la ukaguzi kwa kufanya mawasiliano na Shirika ili kujiridhisha na uhalali wa zoezi hilo na mkaguzi aliyemtembelea kwa kutumia mawasiliano yafuatayo;

0800 11 0827 Namba ya Bure Kituo cha Huduma kwa Wateja.

0719 220 696 Athumani Kissumo (Mkuu wa Ukaguzi na Ufuatiliaji)

Imetolewa na:

Gladness H Kaseka

Mkuu wa Kitengo cha Uhusiano na Masoko

TBS MAKAO MAKUU

Shirika la Viwango Tanzania
Barabara ya Sam Nujoma /
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam
S. L. P. 9524
DAR ES SALAAM, TANZANIA
Simu Na: +255 22 245 0298/
+255 22 245 0206
Nukushi: +255 22 2450959
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827
Barua pepe: info@tbs.go.tz
Tovuti: http://www.tbs.go.tz
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya
wateja: malalamiko@tbs.go.tz
Twitter: TBS_Tanzania
Instagram: tbs_Viwango

TBS KANDA YA KATI

Jengo la Kamarage
S. L. P. 2956
DODOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 26 2520310

TBS KANDA YA ZIWA

Jengo la NSSF,
Ghorofa ya 3
S. L. P. 1814
MWANZA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2505044

TBS KANDA YA KASKAZINI

Jengo la NSSF (Mafao
House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 2399
ARUSHA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 27 2520143

TBS KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI

Jengo la NHIF,
Ghorofa ya 7
S. L. P. 1674
MBEYA, TANZANIA
Simu Na:
+255 25 2502848

TBS KANDA YA KUSINI

Jengo la MTUWASA
S. L. P. 1396
MTWARA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 23 2334477

TBS KANDA YA MAGHARIBI

Jengo la NSSF (Mafao
House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 1276
KIGOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2804023