



SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) linawatangazia wasailiwa walioitwa kwenye usaili wa tarehe 25/08/2021 siku ya Jumatano kuwa, ukumbi wa kufanyia usaili huo utakuwa **Yombo** uliopo karibu na Maktaba Mpya, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam – Mlimani badala ya ukumbi uliopo Shirika la Viwango Tanzania kama ilivyotangazwa awali.

Shirika la Viwango Tanzania linasikitika kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.

Limetolewa na

Mkurugenzi Mkuu,
Shirika la Viwango Tanzania,
S.L.P 9524,
DAR ES SALAAM