



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UWEKEZAJI, VIWANDA NA  
BIASHARA

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA



ISO 9001:2015 Certified

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali

## USAMBAZAJI WA TAARIFA KUHUSU UBORA NA USALAMA WA BIDHAA

Dar es Salaam, 12 Aprili, 2023

Hivi karibuni, kumekuwepo na usambazaji wa taarifa kwenye mitandao ya kijamii kuhusu ubora na usalama wa bidhaa za aina mbalimbali. Taarifa hizo zimekuwa zikizua taharuki kwa umma.

TBS inapenda kuutaarifu umma kuwa endapo mtu yeyote atakutana na taarifa inayoashiria sintofahamu kuhusu ubora na usalama wa bidhaa awasiliane moja kwa moja na TBS kupitia namba ya bure ya kituo cha huduma kwa wateja **0800110827**, akaunti za mitandao ya kijamii (*instagram tbs\_viwango* na *twitter TBS\_Tanzania*) au atume baruapepe kwenda **malalamiko@tbs.go.tz** kwa maulizo au taarifa zaidi.

Shirika linatoa rai kwa wale wote wanaosambaza taarifa hizo kabla ya kupata ufafanuzi kutoka TBS kuacha mara moja, vinginevyo Shirika halitasita kuchukua hatua kwa yeyote atakayethibitika kusambaza habari za upotoshaji zinazosababisha taharuki kwa jamii.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja kwa namba **0800110827**.

Gladness H Kaseka  
Meneja wa Uhusiano na Masoko

### TBS MAKAO MAKUU

Shirika la Viwango Tanzania  
Barabara ya Sam Nujoma /  
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam  
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA  
Simu Na: +255 22 245 0298/  
+255 22 245 0206  
Nukushi: +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827  
Barua pepe: info@tbs.go.tz  
Tovuti: http://www.tbs.go.tz  
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya  
wateja: malalamiko@tbs.go.tz  
Twitter: TBS\_Tanzania  
Instagram: tbs\_Viwango

### TBS KANDA YA KATI

Jengo la Kambarage  
S. L. P. 2956  
DODOMA,  
TANZANIA  
Simu Na:  
+255 26 2520310

### TBS KANDAYA ZIWA

Jengo la NSSF,  
Ghorofa ya 3  
S. L. P. 1814  
MWANZA,  
TANZANIA  
Simu Na:  
+255 28 2505044

### TBS KANDA YA KASKAZINI

Jengo la NSSF (Mafao  
House), Ghorofa ya 2  
S. L. P. 2399  
ARUSHA,  
TANZANIA  
Simu Na:  
+255 27 2520143

### TBS KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI

Jengo la NHIF,  
Ghorofa ya 7  
S. L. P. 1674  
MBEYA, TANZANIA  
Simu Na:  
+255 25 2502848

### TBS KANDA YA KUSINI

Jengo la MTUWASA  
S. L. P. 1396  
MTWARA,  
TANZANIA  
Simu Na:  
+255 23 2334477

### TBS KANDA YA MAGHARIBI

Jengo la NSSF (Mafao  
House), Ghorofa ya 2  
S. L. P. 1276  
KIGOMA,  
TANZANIA  
Simu Na:  
+255 28 2804023