
 

 
TBS MAKAO MAKUU 
Shirika la Viwango Tanzania 
Barabara ya Sam Nujoma / 
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam 
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA 
Simu Na: +255 22 245 0298/ 
+255 22 245 0206  
Nukushi:  +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827 
Barua pepe: info@tbs.go.tz 
Tovuti: http://www.tbs.go.tz 
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya 
wateja: malalamiko@tbs.go.tz 
Twitter: TBS_Tanzania 
Instagram: tbs_Viwango 
 

TBS KANDA YA 
KATI 

Jengo la Kambarage 
S. L. P. 2956 
DODOMA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 26  2520310 

 

TBS KANDA YA 
ZIWA 

Jengo la NSSF, 
Ghorofa ya 3 
S. L. P. 1814 
MWANZA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2505044 

 

TBS KANDA YA 
KASKAZINI 

Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 2399 
ARUSHA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255  27 2520143 

 

TBS KANDA YA 
NYANDA ZA JUU 
KUSINI 
Jengo la NHIF, 
Ghorofa ya 7 
S. L. P. 1674 
MBEYA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 25 2502848 

 

TBS KANDA YA 
KUSINI 

Jengo la MTUWASA 
S. L. P. 1396 
MTWARA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 23 2334477 

 

TBS KANDA YA 
MAGHARIBI 

Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 1276 
KIGOMA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2804023 
 

 

Barua zote ziandikwe kwa MKURUGENZI MKUU 

 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
______ 

 

WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA 
 

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA 
 

 

 

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa 

mbalimbal 

 

 

TAARIFA KUHUSU MKUTANO KATI YA TBS NA MAWAKALA NA WASAFIRISHAJI 

WA BIDHAA NJE YA NCHI 

 

Dar es Salaam, 11 Februari, 2022 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) ndilo lenye dhamana ya kusimamia ubora wa bidhaa 

hapa nchini kupitia Sheria Na. 2 ya Viwango ya mwaka 2009. Katika kutekeleza jukumu 

hilo kwa wadau wote, Shirika limekuwa likitoa huduma ya Msaada wa Kitaalamu kwa 

Wasafirishaji wa Bidhaa Nje ya Nchi (Technical Assistance to Exporters) ambao 

huwapa taarifa muhimu na ushauri wa kitaalamu wasafirishaji wa bidhaa nje ya nchi 

kuhusu masoko na matakwa ya viwango kwa masoko husika nje ya nchi. 

Kufuatia umuhimu wa huduma hii, Shirika linawaalika wasafirishaji wa bidhaa nje ya 

nchi (exporters) katika mkutano unaotarajiwa kufanyika tarehe 17-02-2022 katika ofisi 

za TBS Makao Makuu, Ubungo Dar es Salaam kuanzia saa 3:00 asubuhi mpaka saa 

7:00 mchana. 

Tafadhali uonapo tangazo hili mtaarifu na mwingine. 

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja kwa namba 

+0800 110 827 
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