lbl_product_service_desc
Kiwango cha Tanzania ni Waraka ulioanzishwa kwa makubaliano na kuthibitishwa na Bodi ya Wakurugenzi ya TBS, unatoka na matumizi ya pamoja na wakati wote ya kanuni, miongozo au sifa bainifu za bidhaa n...
Msaada wa kiufundi kwa wasafirishaji nje ya nchi (TE) ni huduma inayowapa wasafirishaji bidhaa nje ya nchi taarifa muhimu na ushauri wa kiufundi katika masoko ya nje ya nchi Kwa kawaida masharti ya u...
Fuel marking is the introduction of a unique identifier (marker) in trace quantities into petroleum products at depots before distribution in the market. Markers are used to guarantee product integrit...
For more details kindly open the following link; https://www.tbs.go.tz/trainings
Shirika la viwango Tanzania (TBS) linatekeleza uhakiki wa utimizaji wa viwango vy bidhaa kwa ajili ya kudhibiti baadhi ya makundi ya bidhaa za matumizi kutoka nje ya nchi. A. Uhakiki wa utumiaji viwa...
Tathmini ya vihatarishi katika chakula inahusisha tathmini ya hatari zinazohusiana na chakula au viambata vya chakula na tathmini ya hatari inayoweza kutokea kwa jamii ili kutoa ushahidi wa kisayansi...
https://oas.tbs.go.tz/
About Management System Certification Body Tanzania Bureau of Standards (TBS) provides Management Systems Certification Service to manufacturers and service providers from both public and private sec...
Ili kununua viwango tafadhali fungua kiambatanisho kifuatacho;
Whistle Blower
FAQs
Feedback